Modal Page (8.x-2.7) - en to vi translation catalogue (35 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Pages
vi: Trang

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Help
vi: Trợ giúp

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Page
vi: Trang

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: @type: deleted %title.
vi: @type: đã xóa %title.

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Usage
vi: Sử dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Modal
vi: Cách thức

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
