Module Matrix (1.0.7) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Project
ta: திட்டம்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: No modules are available to uninstall.
ta: நீக்க எந்த நீட்சிகளும் இல்லை.

en: Slate
ta: சிலேட்

en: Stable
ta: நிலையான
