Module Usage Documentation (1.0.0) - en to vi translation catalogue (31 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Description
vi: Mô tả

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: Version
vi: Phiên bản

en: Name
vi: Tên

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Save
vi: Lưu

en: Format
vi: Định dạng

en: Notes
vi: Ghi chú

en: ID
vi: Mã

en: All
vi: Tất cả

en: Current version
vi: Phiên bản hiện thời

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: Note
vi: Ghi chú

en: Uninstall
vi: Gỡ bỏ

en: Upload file
vi: Tải tập tin lên

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: File does not exist.
vi: Tập tin không tồn tại.

en: Package
vi: Kiện hàng

en: Modified date
vi: Ngày sửa

en: No modules are available to uninstall.
vi: Không có module nào hợp lệ để gỡ bỏ.

en: Includes: %includes
vi: Bao gồm: %includes

en: Edit URL
vi: Chỉnh sửa URL

en: Includes:
vi: Bao gồm:

en: Enabled: %includes
vi: Đã bật: %includes

en: Disabled: %disabled
vi: Đã tắt: %disabled

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ
