MongoDB (3.0.0) - en to cy translation catalogue (16 entries)

en: Depth
cy: Dyfnder

en: Core
cy: Craidd

en: Host
cy: Gwesteiwr

en: Vocabulary
cy: Geirfa

en: %time ago
cy: %time yn ôl

en: Selection type
cy: Math o ddewis

en: Autocomplete
cy: Hunan-gwblhau

en: Is one of
cy: Yn un o

en: No user
cy: Dim defnyddiwr

en: Check for new comments as well
cy: Edrych am sylwadau newydd hefyd

en: Search for either of the two terms with uppercase <strong>OR</strong>. For example, <strong>cats OR dogs</strong>.
cy: Chwilio am un o'r ddau derm gyda priflythyren <strong>NEU</strong>.  Er enghraifft, <strong>cathod NEU cŵn</strong>.

en: The depth will match nodes tagged with terms in the hierarchy. For example, if you have the term "fruit" and a child term "apple", with a depth of 1 (or higher) then filtering for the term "fruit" will get nodes that are tagged with "apple" as well as "fruit". If negative, the reverse is true; searching for "apple" will also pick up nodes tagged with "fruit" if depth is -1 (or lower).
cy: Bydd y dyfnder yn cyd-fynd â'r nodau wedi eu tagio gyda thelerau yn yr hierarchaeth. Er enghraifft, os oes gennych derm "ffrwyth" a therm plentyn "afal", gyda dyfnder o 1 (neu uwch) yna bydd ffiltro ar gyfer y term "ffrwyth" yn derbyn mwyn o nodau na wedi eu tagio gyda "afal" yn ogystal â "ffrwyth". Os yn negyddol, mae'r gwrthwyneb yn wir; bydd chwilio am "afal" yn pigo nodau i fyny wedi eu tagio â "ffrwyth" os yw'r dyfnder yn -1 (neu is).

en: Select which vocabulary to show terms for in the regular options.
cy: Dewis pa eirfa i ddangos termau yn y dewisadau rheolaidd.

en: Dropdown
cy: Llam-rhestr

en: Show hierarchy in dropdown
cy: Dangos hierarchaeth mewn llam-rhestr

en: Select terms from vocabulary @voc
cy: Dewis termau o eirfa @voc
