MongoDB (3.1.3) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Depth
ta: ஆழம்

en: Core
ta: கருவம்

en: Host
ta: புரவலன்

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Not available
ta: இருப்பு இல்லை

en: About
ta: பற்றி

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: No user
ta: பயனர் இல்லை

en: Port number
ta: படலை எண்
