Monitoring (8.x-1.19) - en to vi translation catalogue (103 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: Actions
vi: Thao tác

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Log
vi: Bản ghi

en: Article
vi: Bài viết

en: Enabled
vi: Bật

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Logs
vi: Bản ghi

en: Message
vi: Thông điệp

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Core
vi: Nhân

en: View
vi: Xem

en: History
vi: Lịch sử

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Display
vi: Hiển thị

en: never
vi: chưa bao giờ

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: ID
vi: Mã

en: Unknown
vi: Không rõ

en: User
vi: Người dùng

en: Error
vi: Lỗi

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Update status
vi: Tình trạng cập nhật

en: Roles
vi: Vai trò

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Filter
vi: Lọc

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: Severity
vi: Mức độ

en: Average
vi: Trung bình

en: Count
vi: Số lượng

en: Conditions
vi: Điều kiện

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Details
vi: Chi tiết

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Directory
vi: Thư mục

en: Table
vi: Bảng

en: Verbose
vi: Hiện thông báo chi tiết

en: Ignore
vi: Bỏ qua

en: Arguments
vi: Tham số

en: Operator
vi: Toán tử

en: Threshold
vi: Ngưỡng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: seconds
vi: giây

en: Key
vi: Khóa

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Query
vi: Truy vấn

en: Info
vi: Thông tin

en: Track
vi: Theo dõi

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Percentage
vi: Tỷ lệ

en: Apply
vi: Áp dụng

en: 5 minutes
vi: 5 phút

en: 15 minutes
vi: 15 phút

en: 1 minute
vi: 1 phút

en: Server
vi: Máy chủ

en: Usage
vi: Sử dụng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Module name
vi: Tên module

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Default theme
vi: Giao diện mặc định

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Command
vi: Lệnh

en: Output
vi: Đầu ra

en: Memory
vi: Bộ nhớ

en: Queue size
vi: Kích thước hàng đợi

en: Queues
vi: Các hàng đợi

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: Current value
vi: Giá trị hiện có

en: Alert
vi: Báo động

en: Critical
vi: Nghiêm trọng

en: Custom label
vi: Nhãn tùy chỉnh

en: Status message
vi: Thông báo tình trạng

en: Maintenance mode
vi: Chế độ bảo trì

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
vi: Kiểu nội dung <em>bài viết</em> bao gồm các nội dung tin tức, bài blog hay thông tin thường xuyên được cập nhật.

en: Asc
vi: Tăng dần
