Monobank payment API (1.0.0-beta2) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Status
ta: நிலை

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Search
ta: தேடல்

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Filter
ta: வடிகட்டி
