Monster Menus (9.0.0-rc1) - en to th translation catalogue (139 entries)

en: Home
th: หน้าแรก

en: Title
th: หัวข้อ

en: Image size
th: ขนาดรูปภาพ

en: user
th: ผู้ใช้

en: Pages
th: หน้า

en: Save configuration
th: บันทึกค่า

en: delete
th: ลบ

en: Prefix
th: คำนำหน้า

en: Delete
th: ลบ

en: Submit
th: ส่งข้อมูล

en: Value
th: ค่า

en: Username
th: ชื่อผู้ใช้งาน

en: Groups
th: กลุ่ม

en: Type
th: ประเภท

en: yes
th: ตกลง

en: List
th: ดูลิสต์

en: disabled
th: ปิดใช้งาน

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Remove
th: เอาออก

en: Description
th: คำอธิบาย

en: Yes
th: ใช่

en: No
th: ไม่

en: all
th: ทั้งหมด

en: Advanced options
th: ตัวเลือกเพิ่มเติม

en: Edit
th: แก้ไข

en: Date
th: วันที่

en: Search
th: ค้นหา

en: This action cannot be undone.
th: คำสั่งนี้เมื่อทำแล้วไม่สามารถย้อนได้

en: Test
th: นัดหมายเพื่อทดลองสินค้า

en: Weight
th: น้ำหนัก

en: none
th: ไม่มี

en: Settings
th: ตั้งค่า

en: edit
th: แก้ไข

en: Import
th: นำเข้า

en: Export
th: ส่งออก

en: General settings
th: กำหนดค่าทั่วไป

en: Save
th: บันทึก

en: False
th: เท็จ

en: Sunday
th: อาทิตย์

en: Monday
th: จันทร์

en: Tuesday
th: อังคาร

en: Wednesday
th: พุธ

en: Thursday
th: พฤหัสบดี

en: Friday
th: ศุกร์

en: Saturday
th: เสาร์

en: Add
th: เพิ่ม

en: View
th: ดู

en: Region
th: ตำแหน่ง

en: 1 hour
th: 1 ชั่วโมง

en: Theme
th: แบบเว็บไซต์

en: theme
th: ธีม

en: Unknown
th: ไม่รู้

en: Upload
th: อัพโหลด

en: User ID
th: รหัสผู้ใช้

en: Error
th: ผิดพลาด

en: Options
th: ตัวเลือก

en: no
th: ไม่

en: Created
th: สร้างเมื่อ

en: All
th: ทั้งหมด

en: Done
th: เสร็จสิ้น

en: Year
th: ปี

en: Add content
th: เพิ่มเนื้อหา

en: Site name
th: ชื่อเว็บไซต์

en: Node types
th: ประเภทโหนด

en: Revision ID
th: แก้ไข ID

en: Revisions
th: รุ่น

en: URL alias
th: เป็นการกำหนด URL เฉพาะให้กับธีม

en: Mode
th: รูปแบบ

en: Authored by
th: โพสต์โดย

en: This field is required.
th: ช่องนี้จำเป็นต้องกรอก

en: help
th: คู่มือการใช้งาน

en: Month
th: เดือน

en: Owner
th: เจ้าของ

en: General
th: ทั่วไป

en: Week
th: 1 อาทิตย์

en: Day
th: วัน

en: Appearance
th: การแสดงผล

en: Create content
th: สร้างเนื้อหา

en: Random
th: สุ่ม

en: Close
th: ปิด

en: Save settings
th: บันทึกค่า

en: Condition
th: เงื่อนไข

en: Hidden
th: ซ่อน

en: Show
th: แสดง

en: Result
th: ผล

en: View user profile.
th: ดูรายละเอียดผู้ใช้

en: published
th: ตีพิมพ์

en: Query
th: สอบถาม

en: Workflow
th: ขั้นตอนการทำงาน

en: The settings have not been saved because of the errors.
th: การตั้งค่าไม่ถูกบันทึกเนื่องจากมีข้อผิดพลาด

en: or
th: หรือ

en: Permissions
th: สิทธิ์

en: permission
th: สิทธิ์

en: Changed
th: เปลี่ยน

en: ‹ Previous
th: ‹ previous

en: Next ›
th: next ›

en: Revision of %title from %date
th: ปรับรุ่น %title จาก %date

en: not published
th: ไม่ได้ตีพิมพ์

en: Loading...
th: กำลังโหลด...

en: !name field is required.
th: ช่อง !name จำเป็นต้องกรอก

en: not sticky
th: ไม่ค้างไว้บนสุด

en: sticky
th: ค้างไว้บนสุด

en: Default options
th: ตัวเลือก

en: date
th: วันที่

en: Select
th: เลือก

en: is
th: คือ

en: Copy
th: คัดลอก

en: 1 minute
th: 1 นาที

en: Editor
th: แก้ไข

en: Hide
th: ซ่อน

en: Page not found
th: ไม่พบหน้าที่เรียก

en: Administrator
th: ผู้ดูแลระบบ

en: Read
th: อ่าน

en: Page settings
th: การตั้งค่าหน้า

en: Edit comment
th: แก้ไขความคิดเห็น

en: contains
th: ประกอบด้วย

en: Others
th: อื่นๆ

en: Emails
th: อีเมล

en: and
th: และ

en: where
th: โดยที่

en: Create @name
th: สร้าง @name

en: Creator
th: ผู้สร้าง

en: Delete comment
th: ลบความคิดเห็น

en: Reply to comment
th: ตอบความคิดเห็น

en: Submitted by !username on @datetime
th: โดย !username เมื่อ @datetime

en: Revert to earlier revision
th: ลบเนื้อหารุ่นก่อนหน้า

en: Delete earlier revision
th: ลบรุ่นก่อนของเนื้อหา

en: User list
th: รายชื่อผู้ใช้งาน

en: « First
th: « first

en: Last »
th: last »

en: Region settings
th: ตั้งค่าพื้นที่แสดงผล

en: Last Modified
th: แก้ไขครั้งล่าสุด

en: revisions
th: ประวัติการปรับปรุง

en: Weight for @title
th: ลำดับความสำคัญของ  %title

en: of type
th: ของชนิด

en: @entity using @field
th: @entity โดยใช้ @field

en: @name field is required.
th: @name ยังไม่ทำรายการนี้

en: Permanently delete from or empty recycle bins
th: ลบเนื้อหา (content) หรือทิ้งสรรพสิ่งทั้งหมดในถังรีไซเคิล(empty recycle bins)  อย่างถาวร

en: Allows the user to permanently delete content from or empty recycle bins
th: อนุญาติให้ผู้ใช้สามารถลบเนื้อหา (content) หรือทิ้งสรรพสิ่งทั้งหมดในถังรีไซเคิล(empty recycle bins)  อย่างถาวร
