Monster Menus (9.2.0) - en to fil translation catalogue (61 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: yes
fil: oo

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Comments
fil: Mga puna

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: view
fil: tingnan

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: none
fil: wala

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Sunday
fil: Linggo

en: Monday
fil: Lunes

en: Tuesday
fil: Martes

en: Wednesday
fil: Miyerkules

en: Thursday
fil: Huwebes

en: Friday
fil: Biyernes

en: Saturday
fil: Sabado

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Page
fil: Pahina

en: Site name
fil: Pangalan ng sityo

en: This field is required.
fil: Kinakailangan ang patlang na ito.

en: Appearance
fil: Hitsura

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda

en: published
fil: nailathala

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: not published
fil: hindi nailathala

en: not sticky
fil: hindi malagkit

en: sticky
fil: malagkit

en: is
fil: ay

en: Page not found
fil: Hindi natagpuan ang pahina

en: and
fil: at

en: where
fil: kung saan
