Moodle REST (1.0.1) - en to cy translation catalogue (20 entries)

en: Body
cy: Corff

en: Delete
cy: Dileu

en: Type
cy: Math

en: On
cy: Ymlaen

en: Reset
cy: Ailosod

en: Default
cy: Diofyn

en: Update
cy: Diweddaru

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Create
cy: Creu

en: Page
cy: Tudalen

en: User settings
cy: Gosodiadau defnyddiwr

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Apply
cy: Ceisio

en: Not configured
cy: Heb ei ffurfweddu

en: Offset
cy: Ongli

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
