Moodle REST (1.0.1) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: On
vi: Bật

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: User
vi: Người dùng

en: Create
vi: Tạo

en: Page
vi: Trang

en: User settings
vi: Cài đặt người dùng

en: Off
vi: Tắt

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: Server
vi: Máy chủ

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Courses
vi: Khóa học

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Pull
vi: Kéo

en: No information
vi: Không có thông tin

en: Asc
vi: Tăng dần
