Moodle REST (1.0.2) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Type
fil: Uri

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Page
fil: Pahina

en: User settings
fil: Ayos ng mga tagagamit

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Cron
fil: Kuron
