More fields (2.2.55) - en to ta translation catalogue (55 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: File
ta: கோப்பு

en: Date
ta: தேதி

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: View
ta: பார்

en: Text
ta: உரை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Good
ta: நல்லது

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Average
ta: சராசரி

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Color
ta: நிறம்

en: External
ta: வெளிப்புற

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: text
ta: உரை

en: Full
ta: முழு

en: Condition
ta: நிபந்தனை

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Long
ta: நீளம்

en: Short
ta: குறுகல்

en: Allowed values
ta: அனுமதிப்பட்ட மதிப்புகள்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Boolean
ta: பூலியன்

en: Custom date format
ta: விருப்ப தேதி வடிவம்

en: Decimal value
ta: தசம மதிப்பு

en: Date and time
ta: நாள் நேரம்

en: Text format
ta: உரை வடிவம்

en: List (text)
ta: பட்டியல் (உரை)

en: Date type
ta: தேதி வகை

en: Weak
ta: வலுவற்ற

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை

en: List (integer)
ta: பட்டியல் (எண்கள்)

en: Entity reference
ta: உருப்படி மேற்கோள்

en: Integer value
ta: முழுஎண் மதிப்பு

en: Text value
ta: உரை மதி்பபு

en: Date only
ta: தேதி மட்டும்

en: Number (decimal)
ta: எண் (தசம)

en: Number (float)
ta: எண் (பதின்ம)

en: Number (integer)
ta: எண் (முழு)

en: Text (plain)
ta: உரை (சாதாரண)
