More fields (2.2.55) - en to vi translation catalogue (64 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Description
vi: Mô tả

en: Enabled
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: File
vi: Tập tin

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: View
vi: Xem

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Text
vi: Văn bản

en: ID
vi: Mã

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Good
vi: Tốt

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Average
vi: Trung bình

en: New window
vi: Cửa sổ mới

en: Medium
vi: Vừa

en: Color
vi: Màu sắc

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: External
vi: Bên ngoài

en: Maximum length
vi: Độ dài tối đa

en: text
vi: văn bản

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Condition
vi: Điều kiện

en: Size of textfield
vi: Kích thước của trường dữ liệu bản văn

en: Long
vi: Dài

en: Short
vi: Ngắn

en: Generic
vi: Chung

en: Image Settings
vi: Thiết lập ảnh

en: Same window
vi: Cùng cửa sổ

en: Precision
vi: Độ chính xác

en: The total number of digits to store in the database, including those to the right of the decimal.
vi: Tổng số chữ số được lưu trong CSDL, bao gồm cả phần thập phân.

en: The number of digits to the right of the decimal.
vi: Số chữ số sẽ hiển thị phần thập phân.

en: Allowed values
vi: Các giá trị cho phép

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Boolean
vi: Kiểu Bool

en: Custom date format
vi: Định dạng ngày tùy chỉnh

en: The maximum length of the field in characters.
vi: Số ký tự tối đa của trường.

en: Date and time
vi: Ngày và giờ

en: Connection
vi: Kết nối

en: Text format
vi: Định dạng văn bản

en: List (text)
vi: Danh sách (văn bản)

en: Date type
vi: Kiểu ngày tháng

en: Weak
vi: Yếu

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)

en: Link image to
vi: Liên kết ảnh tới

en: Image style: @style
vi: Kiểu dáng ảnh: @style

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Nothing
vi: Không có gì

en: List (integer)
vi: Danh sách (số nguyên)

en: List (float)
vi: Danh sách (số thực)

en: Excellent
vi: Rất tốt
