More fields (2.2.57) - en to th translation catalogue (46 entries)

en: Title
th: หัวข้อ

en: Prefix
th: คำนำหน้า

en: Value
th: ค่า

en: Description
th: คำอธิบาย

en: Enabled
th: เปิดใช้งาน

en: Yes
th: ใช่

en: No
th: ไม่

en: File
th: ไฟล์

en: Date
th: วันที่

en: Link
th: ลิงค์

en: Settings
th: ตั้งค่า

en: Label
th: ป้ายชื่อ

en: Save
th: บันทึก

en: High
th: สูง

en: Low
th: ต่ำ

en: View
th: ดู

en: Text
th: ข้อความ

en: ID
th: ไอดี

en: Email
th: อีเมล

en: Date format
th: รูปแบบวันที่

en: Good
th: ดี

en: Custom
th: กำหนดเอง

en: Average
th: เฉลี่ย

en: Medium
th: ปานกลาง

en: Color
th: สี

en: Link text
th: ลิงค์ข้อความ

en: External
th: ภายนอก

en: Maximum length
th: ความยาวสูงสุด

en: Condition
th: เงื่อนไข

en: Size of textfield
th: ขนาดช่องข้อความ

en: Precision
th: ความละเอียด

en: - Select -
th: - เลือกรายการ -

en: Boolean
th: บูลีน

en: Date and time
th: วันที่และเวลา

en: Text format
th: รูปแบบข้อความ

en: List (text)
th: รายการ (ข้อความ)

en: Weak
th: อ่อนแอ

en: Image style
th: ลักษณะของรูป

en: View mode
th: โหมดของวิว

en: Nothing
th: ไม่มีอะไร

en: List (integer)
th: รายการ (จำนวนเต็ม)

en: List (float)
th: รายการ (ค่า float)

en: Boolean value
th: ค่าของBoolean

en: Integer value
th: ค่า(จำนวนเต็ม)

en: Text value
th: ค่าข้อความ

en: Trim link text length
th: ตัดแต่งความยาวของข้อความเชื่อมโยง
