Move File (8.x-1.2) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Path
ta: பாதை

en: Content Types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: Media
ta: ஊடகம்
