Multi Peer Review (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: File
ta: கோப்பு

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Add
ta: சேர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: General
ta: பொது

en: Online
ta: இயக்கத்தில் இருக்கிறது

en: Modified
ta: திருத்தப்பட்ட

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: About
ta: பற்றி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -
