mulpo (2.0.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: left sidebar
fil: kaliwang gilid

en: content
fil: nilalaman

en: right sidebar
fil: kanang gilid

en: Comments
fil: Mga puna

en: Search
fil: Hanapin

en: header
fil: ulunan

en: Help
fil: Tulong

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
