Drupal 8 multilingual demo (8.x-2.0) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Body
fil: Nilalaman

en: Content
fil: Nilalaman

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Help
fil: Tulong

en: Picture
fil: Larawan

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
fil: Ang @site ay kasalukuyang nasa ilalim nang pagpapanatili. Kami ay babalik sa ilang sandali. Maraming salamat sa inyong pagtitiyaga.

en: English
fil: Ingles

en: Subtitle
fil: Pamagat

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Personal contact form
fil: Personal na pormularyo ng  pakikipag-ugnay

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.
