Drupal 8 multilingual demo (8.x-4.2) - en to ml translation catalogue (19 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Body
ml: ഘടന

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Currency
ml: കറൻസി

en: On
ml: ഓൺ

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Help
ml: സഹായം

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ml: @site ഇപ്പോള്‍ അറ്റകുറ്റപ്പണിയിലാണ്. ഞങ്ങള്‍ പെട്ടെന്ന് തന്നെ  പ്രവര്‍ത്തനക്ഷമമാകുന്നതാണ്. താങ്കളുടെ സഹിഷ്ണുതയ്ക്ക് നന്ദി.

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: French
ml: ഫ്രഞ്ച്

en: Spanish
ml: സ്പാനിഷ്

en: Hungarian
ml: ഹംഗേറിയന്‍

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍

en: Not specified
ml: എടുത്തു പറഞ്ഞിട്ടില്ല

en: Restricted HTML
ml: നിയന്ത്രിതമായ HTML
