Drupal 8 multilingual demo (8.x-6.0-rc1) - en to te translation catalogue (35 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Body
te: వివరము

en: Content
te: సారము

en: Currency
te: ద్రవ్యం

en: Search
te: వెతుకు

en: Help
te: సహాయం

en: Picture
te: చిత్రం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Users
te: వాడుకరులు

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
te: @site సైటు ప్రస్తుతం నిర్వహణలో ఉంది. త్వరలో తిరిగి మీ ముందుంటాం. మీ సహనానికి నెనరులు.

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Full
te: పూర్తి

en: English
te: ఆంగ్లం

en: French
te: ఫ్రెంచ్

en: Spanish
te: స్పానిష్

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Subtitle
te: ఉపశీర్షిక

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: Hungarian
te: హంగేరియన్

en: Personal contact form
te: వ్యక్తిగత సంప్రదింపు ఫారం

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Large (480×480)
te: పెద్దది (480×480)

en: Medium (220×220)
te: మధ్యస్థం (220×220)

en: Thumbnail (100×100)
te: నఖచిత్రం (100×100)

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ

en: Basic block
te: ప్రాథమిక నిరోధం

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML

en: Multilingual Demo
te: బహుభాషా డెమో

en: Multilingual demo
te: బహుభాషా డెమో
