Multiple E-mail Addresses (2.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Administer
ta: மேலாண்மை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Subject
ta: பொருள்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Email settings
ta: மின்னஞ்சல் அமைவுகள்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: 1 day | @count days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: @count நாட்கள்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: People
ta: நபர்கள்

en: Account
ta: கணக்கு

en: Emails
ta: மின்னஞ்சல்கள்
