Multipurpose Corporate Profile (8.x-1.0-beta3) - en to te translation catalogue (79 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Status
te: స్థితి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: Language
te: భాష

en: more
te: మరిన్ని

en: Article
te: వ్యాసం

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: More
te: మరిన్ని

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: view
te: వీక్షించు

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: Size
te: కొలత

en: Links
te: లంకెలు

en: Search
te: వెతుకు

en: Message
te: సందేశం

en: Image
te: బొమ్మ

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Name
te: పేరు

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: View
te: చూడు

en: <none>
te: <ఏమీలేదు>

en: Attachment
te: జోడింపు

en: Picture
te: చిత్రం

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Your name
te: మీ పేరు

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Filter
te: వడపోయి

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Items
te: అంశాలు

en: Last update
te: చివరి తాజాకరణ

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: next
te: తదుపరి

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Blog
te: బ్లాగు

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Full
te: పూర్తి

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Member for
te: సభ్యుడుగా

en: People
te: ప్రజలు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Permission
te: అనుమతి

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: About
te: గురించి

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Blog entry
te: బ్లాగు టపా

en: Personal contact form
te: వ్యక్తిగత సంప్రదింపు ఫారం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Changed date
te: మార్చిన తేదీ

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Website feedback
te: వెబ్‌సైటు ప్రతిస్పందన

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Sort actions
te: క్రమీకరణ చర్యలు
