Multiversion (8.x-1.0-beta32) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது
