Muser (3.0.0-alpha1) - en to gu translation catalogue (82 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Register
gu: નોંધણી

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Author
gu: લેખક

en: List
gu: સૂચિ

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Language
gu: ભાષા

en: more
gu: વધુ

en: Email settings
gu: ઇ-મેઇલ સેટિંગ્સ

en: Administration
gu: સંચાલન

en: More
gu: વધુ

en: Action
gu: ક્રિયા

en: On
gu: ચાલુ

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Categories
gu: શ્રેણીઓ

en: Advanced options
gu: ઉચ્ચતર વિકલ્પો

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Date
gu: તારીખ

en: Size
gu: માપ

en: Search
gu: શોધ

en: Test
gu: પરીક્ષણ

en: Message
gu: સંદેશ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Category
gu: શ્રેણી

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: Help
gu: મદદ

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Continue
gu: ચાલુ રાખો

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: All
gu: બધા

en: Active
gu: સક્રિય

en: Year
gu: વર્ષ

en: Page title
gu: પાનાનું શીર્ષક

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Never
gu: કદી નહી

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Fields
gu: ક્ષેત્રો

en: Warning
gu: ચેતવણી

en: Last update
gu: છેલ્લો સુધારો

en: Plain text
gu: સાદું લખાણ

en: Role
gu: હોદો

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
gu: @site જાળવણી હેઠળ છે. અમે ટૂંક સમયમાં પાછા આવી જઇશું. તમારી ધીરજ માટે આભાર.

en: Anonymous
gu: અજ્ઞાત

en: Tools
gu: સાધનો

en: Close
gu: બંધ

en: English
gu: અંગ્રેજી

en: Front page
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Accepted
gu: સ્વીકારેલા

en: Languages
gu: ભાષાઓ

en: author
gu: લેખક

en: Log out
gu: બહાર નીકળો

en: People
gu: લોકો

en: User management
gu: ઉપયોગકર્તા સંચાલન

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Permission
gu: પરવાનગી

en: Language code
gu: ભાષા સંકેત

en: and
gu: અને

en: Entity type
gu: એન્ટિટી પ્રકાર

en: MIME type
gu: MIME પ્રકાર

en: Who's new
gu: કોણ નવું છે

en: Language name
gu: ભાષાનું નામ

en: Select language
gu: ભાષા પસંદ કરો

en: Personal contact form
gu: પોતાનું સંપર્ક ફોર્મ

en: Who's online
gu: કોણ ઉપલબ્ધ છે

en: Monthly archive
gu: મહિનાવાર ઈતિહાસ

en: Reordering languages
gu: ભાષાઓ ફરીથી ગોઠવો

en: A list of new users
gu: નવા વપરાશકર્તાઓની યાદી
