Muser (3.0.0-alpha3) - en to is translation catalogue (173 entries)

en: Home
is: Forsíða

en: Title
is: Titill

en: Body
is: Meginmál

en: Status
is: Staða

en: Register
is: Nýskráning

en: Delete
is: Eyða

en: Submit
is: Vista

en: Operations
is: Aðgerðir

en: Content
is: Innihald

en: Username
is: Notendanafn

en: Email address
is: Netfang

en: Type
is: Gerð

en: Author
is: Höfundur

en: List
is: Listi

en: Actions
is: Aðgerðir

en: Cancel
is: Hætta við

en: Language
is: Tungumál

en: more
is: meira

en: Email settings
is: Tölvupóstsstillingar

en: Administration
is: Stjórnun

en: More
is: Meira

en: Action
is: Aðgerð

en: On
is: Virkjað

en: Tags
is: Efnisorð

en: Yes
is: Já

en: No
is: Nei

en: Categories
is: Flokkar

en: view
is: skoða

en: Advanced options
is: Ítarlegri möguleikar

en: Edit
is: Breyta

en: Date
is: Dagsetning

en: Size
is: Stærð

en: Search
is: Leit

en: Reset
is: Endursetja

en: Use count
is: Notkun

en: Test
is: Prófa

en: Message
is: Skilaboð

en: No log messages available.
is: Engin kerfisskilaboð fáanleg.

en: Password
is: Lykilorð

en: Weight
is: Vægi

en: Image
is: Mynd

en: Center
is: Miðja

en: Category
is: Flokkur

en: Settings
is: Stillingar

en: Feed
is: Veita

en: Name
is: Nafn

en: Taxonomy term
is: Flokkunarhugtak

en: Preview
is: Forskoða

en: Help
is: Hjálp

en: True
is: Rétt

en: Default
is: Sjálfgefið

en: Top
is: Toppur

en: Archive
is: Skjalasafn

en: Icon
is: Táknmynd

en: Filename
is: Skráarnafn

en: Teaser
is: Úrdráttur

en: Updated
is: Uppfært

en: Text
is: Texti

en: Attachment
is: Viðhengi

en: User
is: Notandi

en: Content type
is: Efnisgerð

en: Continue
is: Halda áfram

en: Email
is: Netfang

en: Files
is: Skrár

en: Error
is: Villa

en: Created
is: Stofnað

en: All
is: Allt

en: Active
is: Virkt

en: Year
is: Ár

en: Page title
is: Titill síðu

en: Block
is: Blokk

en: Page
is: Síða

en: Site name
is: Nafn vefs

en: Off
is: Af

en: Never
is: Aldrei

en: Footer
is: Fótur

en: Recipients
is: Viðtakendur

en: To
is: Til

en: From
is: Frá

en: Custom
is: Sérsniðið

en: Roles
is: Hlutverk

en: Published
is: Birt

en: Filter
is: Sía

en: Promoted to front page
is: Kynna á forsíðu

en: Sticky at top of lists
is: Alltaf efst á listum

en: Member since
is: Meðlimur síðan

en: Severity
is: Alvarleiki

en: Fields
is: Svæði

en: Watchdog
is: Varðhundur

en: Warning
is: Viðvörun

en: Last update
is: Síðast uppfært

en: Thumbnail
is: Smámynd

en: Media
is: Margmiðlunarefni

en: Current
is: Núverandi

en: Table
is: Tafla

en: Color
is: Litur

en: Role
is: Hlutverk

en: First name
is: Fornafn

en: Last name
is: Eftirnafn

en: Log in
is: Skrá  inn

en: Blog
is: Blogg

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
is: Unnið er að viðhaldi @site. Við komum aftur fljótlega. Kærar þakkir fyrir biðlundina.

en: Last
is: Síðasta

en: Anonymous
is: Nafnlaus

en: Tools
is: Tól

en: Filters
is: Síur

en: Close
is: Loka

en: Sort by
is: Raða eftir

en: Pending
is: Í biðstöðu

en: seconds
is: sekúndur

en: English
is: Enska

en: Clear
is: Hreinsa

en: ‹ previous
is: ‹ fyrri

en: next ›
is: næsta ›

en: Member for
is: Meðlimur í

en: Front page
is: Forsíða

en: Languages
is: Tungumál

en: First
is: Fyrsta

en: author
is: höfundur

en: Log out
is: Útskrá

en: Your message has been sent.
is: Skilaboð þín hafa verið send.

en: People
is: Notendur

en: Blocked
is: Óvirkur

en: Website
is: Vefsíða

en: User management
is: Notendaumsýsla

en: ‹ Previous
is: < Fyrri

en: Unpublished
is: Ekki birt

en: Review
is: Yfirlestur

en: Tabs
is: Flipar

en: Photo
is: Mynd

en: Anonymous user
is: Ónafngreindur notandi

en: Apply
is: Virkja

en: small
is: smátt

en: large
is: stórt

en: Block description
is: Lýsing á blokk

en: Permission
is: Réttindi

en: Grid
is: Grind

en: Language code
is: Tungumálskóði

en: « first
is: « fremsta

en: last »
is: aftasta »

en: and
is: og

en: User account
is: Notandaaðgangur

en: Not applicable
is: Á ekki við

en: Temporary
is: Tímabundið

en: Masquerade
is: Setja upp grímu

en: Email:
is: Netfang:

en: Items per page
is: Hlutir per síðu

en: - All -
is: - Allt -

en: Publishing status
is: Birtingarstaða

en: Who's new
is: Nýskráðir

en: Language name
is: Nafn tungumáls

en: Select language
is: Veldu tungumál

en: Personal contact form
is: Hafa samband

en: Who's online
is: Hverjir eru tengdir

en: Blog Post
is: Bloggfærsla

en: An administrator created an account for you at [site:name]
is: Kerfisstjóri stofnaði aðgang fyrir þig hjá [site:name]

en: No media available.
is: Ekkert margmiðlunarefni aðgengilegt.

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
is: Sjá um notendaaðgang, rullur og réttindi.

en: Media type
is: Tegund margmiðlunarefnis

en: Media library
is: Margmiðlunarsafn

en: [user:display-name],
    
    A request to cancel your account has been made at [site:name].
    
    You may now cancel your account on [site:url-brief] by clicking this link or copying and pasting it into your browser:
    
    [user:cancel-url]
    
    NOTE: The cancellation of your account is not reversible.
    
    This link expires in one day and nothing will happen if it is not used.
    
    --  [site:name] team
is: [user:display-name],
    
    Beiðni um að eyða aðgangi hjá [site:name] hefur verið sett í gang.
    
    Þú getur eytt aðgangnum hjá [site:url-brief] með því að smella á eftirfarandi slóð eða með því að afrita og líma hana inn vef-vafrann þinn:
    
    [user:cancel-url]
    
    ATHUGIÐ: Að eyða aðgangi er óafturkræfanleg aðgerð.
    
    Þessi tengill gildir í 24 klst og engin aðgerð er framkvæmd ef hann er ekki notaður.
    
    --  Teymið hjá [site:name]

en: [user:display-name],
    
    Your account at [site:name] has been activated.
    
    You may now log in by clicking this link or copying and pasting it into your browser:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    This link can only be used once to log in and will lead you to a page where you can set your password.
    
    After setting your password, you will be able to log in at [site:login-url] in the future using:
    
    username: [user:account-name]
    password: Your password
    
    --  [site:name] team
is: [user:display-name],
    
    Aðgangur þinn að [site:name] hefur verið virkjaður.
    
    Þú getur nú skráð þig inn með því að smella á eftirfarandi slóð eða með því að afrita og líma hana inn vef-vafrann þinn:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    Þennan tengil er eingöngu hægt að nota einu sinni til að skrá inn og leiðir þig að síðunni þar sem þú breytir lykilorðinu þínu.
    
    Eftir að þú hefur sett eigið lykilorð þá getur þú skráð þig inn á [site:login-url] framvegis með:
    
    notandanafn: [user:account-name]
    lykilorð: lykilorðið þitt
    
    --  Teymið hjá  [site:name]

en: [user:display-name],
    
    A request to reset the password for your account has been made at [site:name].
    
    You may now log in by clicking this link or copying and pasting it into your browser:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    This link can only be used once to log in and will lead you to a page where you can set your password. It expires after one day and nothing will happen if it's not used.
    
    --  [site:name] team
is: [user:display-name],
    
    Beiðni um endursetningu á lykilorði var framkvæmd fyrir aðgang að [site:name].
    
    Þú getur nú skráð þig inn með því að smella á eftirfarandi slóð eða með því að afrita og líma hana inn vef-vafrann þinn:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    Þennan tengil er eingöngu hægt að nota einu sinni til að skrá inn og leiðir þig að síðunni þar sem þú breytir lykilorðinu þínu. Þessi tengill rennur út eftir 24 klst og engar breytingar eru framkvæmdar ef hann er ekki notaður. 
    
    
    --  Teymið hjá  [site:name]

en: [user:display-name],
    
    A site administrator at [site:name] has created an account for you. You may now log in by clicking this link or copying and pasting it into your browser:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    This link can only be used once to log in and will lead you to a page where you can set your password.
    
    After setting your password, you will be able to log in at [site:login-url] in the future using:
    
    username: [user:name]
    password: Your password
    
    --  [site:name] team
is: [user:display-name],
    
    Kerfisstjóri hjá [site:name] hefur stofnað aðgang fyrir þig. Þú getur nú skráð þig inn með því að smella á eftirfarandi slóð eða með því að afrita og líma hana inn vef-vafrann þinn:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    Þennan tengil er eingöngu hægt að nota einu sinni til að skrá inn og leiðir þig að síðunni þar sem þú breytir lykilorðinu þínu.
    
    Eftir að þú hefur sett eigið lykilorð þá getur þú skráð þig inn á [site:login-url] framvegis með:
    
    notandanafn: [user:name]
    lykilorð: lykilorðið þitt
    
    --  Teymið hjá [site:name]

en: [user:display-name],
    
    Thank you for registering at [site:name]. You may now log in by clicking this link or copying and pasting it into your browser:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    This link can only be used once to log in and will lead you to a page where you can set your password.
    
    After setting your password, you will be able to log in at [site:login-url] in the future using:
    
    username: [user:name]
    password: Your password
    
    --  [site:name] team
is: [user:display-name],
    
    Takk fyrir að skrá þig hjá [site:name]. Þú getur nú skráð þig inn með því að smella á eftirfarandi slóð eða með því að afrita og líma hana inn vef-vafrann þinn:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    Þennan tengil er eingöngu hægt að nota einu sinni til að skrá inn og leiðir þig að síðunni þar sem þú breytir lykilorðinu þínu.
    
    Eftir að þú hefur sett eigið lykilorð þá getur þú skráð þig inn á [site:login-url] framvegis með:
    
    notandanafn: [user:name]
    lykilorð: lykilorðið þitt
    
    --  Teymið hjá [site:name]

en: Delete media
is: Eyða margmiðlunarefni

en: Media name
is: Nafn margmiðlunarefnis

en: Save media
is: Vista margmiðlunarefni

en: Publish media
is: Birta margmiðlunarefni

en: Unpublish media
is: Afbirta margmiðlunarefni

en: Find and manage media.
is: Finna og stjórna margmiðlunarefni

en: No front page content has been created yet.<br/>Follow the <a target="_blank" href="https://www.drupal.org/docs/user_guide/en/index.html">User Guide</a> to start building your site.
is: Ekki hefur verið búið til neitt efni fyrir forsíðuna.<br/>Fylgdu <a target="_blank" href="https://www.drupal.org/docs/user_guide/en/index.html">notendahandbókinni</a> til að hefja uppbyggingu vefsins.

en: [user:display-name],
    
    Thank you for registering at [site:name]. Your application for an account is currently pending approval. Once it has been approved, you will receive another email containing information about how to log in, set your password, and other details.
    
    --  [site:name] team
is: [user:display-name],
    
    Takk fyrir að skrá þig hjá [site:name]. Umsókn þín um aðgang bíður samþykkis. Um leið og hann hefur verið samþykktur, muntu fá annan tölvupóst sem inniheldur upplýsingar um hvernig á að skrá sig á vefinn, búa til lykilorð og aðrar upplýsingar.
    
    --  Teymið hjá [site:name]
