Muser (3.0.0-alpha5) - en to ml translation catalogue (77 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Real name
ml: യഥാർത്ഥ നാമം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Language
ml: ഭാഷ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: view
ml: കാണുക

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Test
ml: ടെസ്റ്റ്

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Feed
ml: ഫീഡ്

en: Name
ml: പേര്

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Node
ml: നോഡ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Site name
ml: സൈറ്റിന്റെ പേര്

en: PHP
ml: പി.എച്ഛ്.പി

en: Recipients
ml: സ്വീകർത്താക്കൾ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Severity
ml: തീവ്രത

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ml: @site ഇപ്പോള്‍ അറ്റകുറ്റപ്പണിയിലാണ്. ഞങ്ങള്‍ പെട്ടെന്ന് തന്നെ  പ്രവര്‍ത്തനക്ഷമമാകുന്നതാണ്. താങ്കളുടെ സഹിഷ്ണുതയ്ക്ക് നന്ദി.

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Front page
ml: പ്രധാനതാള്‍

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: People
ml: ആളുകള്‍

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക.

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: and
ml: കൂടാതെ

en: MIME type
ml: MIME തരം

en: Language name
ml: ഭാഷയുടെ പേര്

en: Select language
ml: ഭാഷ തെരഞ്ഞെടുക്കൂ

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍

en: Not specified
ml: എടുത്തു പറഞ്ഞിട്ടില്ല
