Community Accounting (8.x-4.0-alpha7) - en to cy translation catalogue (74 entries)

en: User interface
cy: Rhyngwyneb defnyddwyr

en: Title
cy: Pennawd

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Value
cy: Gwerth

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Type
cy: Math

en: Closed
cy: Ar gau

en: List
cy: Rhestr

en: Confirm
cy: Cadarnhau

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Enable
cy: Galluogi

en: Disable
cy: Analluogi

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: Links
cy: Dolenni

en: None
cy: Dim

en: Message
cy: Neges

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Weight
cy: Pwysau

en: Types
cy: Mathau

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Save
cy: Cadw

en: Default
cy: Diofyn

en: Open
cy: Ar agor

en: Access
cy: Mynediad

en: View
cy: Gweld

en: Format
cy: Fformat

en: Path
cy: Llwybr

en: Display
cy: Dangos

en: Menu
cy: Dewislen

en: Advanced search
cy: Chwiliad uwch

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Contact
cy: Cyswllt

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Create
cy: Creu

en: Active
cy: Gweithredol

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Visibility
cy: Gwelededd

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: E-mail address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Fields
cy: Meysydd

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Up
cy: I fyny

en: Send
cy: Anfon

en: Serial
cy: Cyfresol

en: Recipient
cy: Derbynnydd

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Signatures
cy: Llofnodion

en: Down
cy: I lawr

en: Created date
cy: Dyddiad y crewyd

en: Full name
cy: Enw llawn

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
cy: Cyfeiriad e-bost dilys. Caiff yr holl e-byst o'r system eu gyrru i'r cyfeiriad yma. Ni wneir y cyfeiriad e-bost yma'n gyhoeddus a'i defnyddir yn unig os ydych yn dymuno cyfrinair newydd neu eisiau derbyn newyddion penodol neu hysbysiadau drwy e-bost.

en: People
cy: Pobl

en: Permission
cy: Caniatâd

en: Menu name
cy: Enw'r dewislen

en: The name %name is already taken.
cy: Mae enw %name wedi ei gymryd yn barod.

en: Field settings
cy: Gosodiadau maes

en: Only of the type(s)
cy: Dim ond y math(au)

en: Keyword relevance
cy: Allweddair perthnasol

en: Direction
cy: Cyfeiriad

en: Properties
cy: Priodweddau

en: Notify user of new account
cy: Hysbysu defnyddiwr o gyfrif newydd

en: Link title
cy: Pennwad dolen

en: Edit link
cy: Golygu dolen

en: Created year + month
cy: Blwyddyn + mis y cafodd ei greu

en: Created year
cy: Cafodd ei greu yn blwyddyn

en: Search for either of the two terms with uppercase <strong>OR</strong>. For example, <strong>cats OR dogs</strong>.
cy: Chwilio am un o'r ddau derm gyda priflythyren <strong>NEU</strong>.  Er enghraifft, <strong>cathod NEU cŵn</strong>.

en: Access settings
cy: Gosodiadau mynediad
