Community Accounting (8.x-4.0-beta18) - en to te translation catalogue (76 entries)

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Payer
te: చెల్లింపుదారు

en: Transactions
te: లావాదేవీలు

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Subject
te: విషయం

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Public
te: బహిరంగ

en: more
te: మరిన్ని

en: Currency
te: ద్రవ్యం

en: Quantity
te: పరిమాణం

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Test
te: పరీక్ష

en: Number
te: సంఖ్య

en: Message
te: సందేశం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Weight
te: భారం

en: Types
te: రకాలు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Summary
te: సారాశం

en: View
te: చూడు

en: Format
te: ఆకృతి

en: Display
te: చూపు

en: User
te: వాడుకరి

en: Created
te: సృష్టితం

en: Create
te: సృష్టించు

en: All
te: అన్నీ

en: Done
te: పూర్తయ్యింది

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Normal
te: సాధారణ

en: Maximum
te: గరిష్ఠం

en: System
te: వ్యవస్థ

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Send
te: పంపించు

en: Week
te: వారం

en: Other
te: ఇతర

en: Signatures
te: సంతకాలు

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Add user
te: వాడుకరిని చేర్చడం

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
te: సరైన ఈ-మెయిల్ చిరునామా. మేము పంపే అన్ని ఈ-మెయిల్ సందేశాలు ఈ చిరునామాకే పంపిస్తాం. మీ ఈ-మెయిల్ చిరునామాని వేరెవరితోనూ పంచుకోము. మీకు కొత్త సంకేతపదం లేదా మరేదైనా సమాచారం ఈ-మెయిల్ ద్వారా పంపించేప్పుడు మాత్రమే మీ ఈ-మెయిల్ చిరునామాని ఉపయోగిస్తాం.

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Minimum
te: కనిష్ఠం

en: @count days
te: @count రోజులు

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: Context
te: సందర్భం

en: Button text
te: బొత్తపు పాఠ్యం

en: Direction
te: దిశ

en: Notify user of new account
te: వాడుకరికి కొత్త ఖాతా గురించి తెలియజేయి

en: - Any -
te: - ఏదైనా -

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Signature settings
te: సంతకాల అమరికలు

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి

en: Per Cent
te: శాతం

en: Per cent
te: శాతం

en: View a transaction
te: ఒక లావాదేవీని చూడండి
