Community Accounting (8.x-4.0-beta4) - en to fil translation catalogue (51 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Import
fil: Angkatin

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Path
fil: Landas

en: Advanced search
fil: Abansadong paghahanap

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Page
fil: Pahina

en: Your name
fil: Ang iyong pangalan

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: To
fil: Para kay

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham

en: Appearance
fil: Hitsura

en: IP Address
fil: Tirahang IP

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
fil: Isang wastong tahanan ng e-liham. Ang lahat ng mga e-liham mula sa sistema ay ipapadala sa tahanang ito. Ang tahanan ng e-liham ay hindi ilalathala sa publiko at gagamitin lamang kung nais mong makatanggap ng bagong hudyat o nais na makatanggap ng ilang mga balita o mga abiso sa pamamagitan ng e-liham.

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Only of the type(s)
fil: Sa (mga) uri lamang ng nilalaman na

en: Direction
fil: Direksiyon

en: Notify user of new account
fil: Ipaalam sa tagagamit ang bagong akawnt

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: Personal contact form
fil: Personal na pormularyo ng  pakikipag-ugnay

en: Signature settings
fil: Mga pagtatakda ng paglagda

en: Spaces are allowed; punctuation is not allowed except for periods, hyphens, apostrophes, and underscores.
fil: Ang mga puwang ay pinapayagan; mga bantas ay hindi pinapayagan maliban sa tuldok, gitling, kudlit, at salungguhit.
