Community Accounting (8.x-4.0-beta6) - en to ta translation catalogue (109 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Transaction ID
ta: பரிவர்த்தனை ௮டையாளம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Payer
ta: செலுத்துபவர்

en: Transactions
ta: பரிவர்த்தனைகள்

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Action
ta: செயல்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Test
ta: சோதனை

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: எடை

en: Types
ta: வகைகள்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Open
ta: திற

en: View
ta: பார்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Path
ta: பாதை

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Display
ta: காட்சி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Advanced search
ta: மேம்பட்ட தேடுதல்

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Exclude
ta: விலக்கி

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Module
ta: கூடகம்

en: Your name
ta: உங்கள் பெயர்

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: To
ta: பெறுநர்

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Up
ta: மேல்

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Recipient
ta: பெறுநர்

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: Signatures
ta: கையொப்பங்கள்

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
ta: தகுதியான மின்னஞ்சல் முகவரி. தளத்திலிருந்து அனுப்பப்படும் அனைத்து மின்னஞ்சல்களும் இந்த முகவரிக்கே அனுப்பப்படும். இந்த முகவரி பொதுவெளியில் காண்பிக்கப்பட மாட்டாது. நீங்கள் புதுக் கடவுச்சொல்லை பெற விரும்பினால் அல்லது குறிப்பிட்ட செய்தி அல்லது அறிக்கையைப் பெற விரும்பினால் மட்டுமே இந்த மின்னஞ்சல் பயன்படுத்தப்படும்.

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Your message has been sent.
ta: உங்களது தகவல் அனுப்பப் பட்டது.

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Form name
ta: படிவப்பெயர்

en: Used in
ta: பயன்படுத்தல்

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Mapping
ta: பொருத்தல்

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Only of the type(s)
ta: வகைகளில் மட்டும்

en: Save order
ta: வரிசையை சேமி

en: Direction
ta: திசை

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Notify user of new account
ta: பயனருக்கு புதிய கணக்கை தெரியபடுத்து

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Your email address
ta: உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: Search index
ta: தேடல் குறியீடு

en: Created year
ta: உருவாக்கப்பட்டது ஆண்டு

en: Mini
ta: சிறிய

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Personal contact form
ta: தனிப்பட்ட தொடர்பு படிவம்

en: Signature settings
ta: கையொப்ப அமைவுகள்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Search result
ta: தேடல் முடிவு

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
