Community Accounting (8.x-4.0-beta7) - en to vi translation catalogue (149 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Transaction ID
vi: Mã giao dịch

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Transactions
vi: Giao dịch

en: Private
vi: Riêng tư

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Public
vi: Công cộng

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Action
vi: Thao tác

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Message
vi: Thông điệp

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Types
vi: Các kiểu

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Open
vi: Mở

en: View
vi: Xem

en: Format
vi: Định dạng

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Manage
vi: Quản lý

en: Display
vi: Hiển thị

en: Advanced search
vi: Tìm kiếm nâng cao

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Create
vi: Tạo

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Done
vi: Xong

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Page
vi: Trang

en: Logo
vi: Biểu huy

en: Your name
vi: Tên của bạn

en: Menu link
vi: Liên kết trên trình đơn

en: Sender
vi: Người gửi

en: To
vi: Đến

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Filter
vi: Lọc

en: E-mail address
vi: Địa chỉ e-mail

en: Fields
vi: Các trường

en: Normal
vi: Bình thường

en: Up
vi: Lên

en: Maximum
vi: Tối đa

en: Volume
vi: Thể tích

en: State
vi: Bang

en: Send
vi: Gửi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Recipient
vi: Người nhận

en: Payments
vi: Thanh toán

en: Members
vi: Các thành viên

en: Week
vi: Tuần

en: Appearance
vi: Hình thức

en: Signatures
vi: Chữ kí

en: more...
vi: xem thêm...

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Down
vi: Xuống

en: Template
vi: Mẫu

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Full name
vi: Họ và tên

en: Pending
vi: Đang treo

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
vi: Địa chỉ thư điện tử của bạn. Tất cả thư điện tử của hệ thống sẽ được gửi đến địa chỉ thư điện tử này. Địa chỉ thư điện tử sẽ không được phổ biến ra ngoài và chỉ được sử dụng nếu bạn muốn nhận mật khẩu mới, nhận tin tức hoặc thông báo qua thư điện tử.

en: Delimiter
vi: Dấu tách

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: Your message has been sent.
vi: Thông điệp của bạn đã được gửi đi.

en: Are you sure?
vi: Bạn chắc chưa?

en: Scope
vi: Phạm vi

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Transaction
vi: Giao dịch

en: Balance
vi: Số dư

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: View transactions
vi: Xem các giao dịch

en: Received
vi: Đã nhận được

en: Transaction workflow
vi: Tình trạng giao dịch

en: Transaction id
vi: Mã giao dịch

en: Width in pixels
vi: Độ rộng đo bằng pixel

en: Height in pixels
vi: Độ cao đo bằng pixel

en: Join
vi: Tham gia

en: Privacy
vi: Riêng tư

en: Limits
vi: Giới hạn

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Form name
vi: Tên biểu mẫu

en: Used in
vi: Được dùng trong

en: Minimum
vi: Tối thiểu

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Mapping
vi: Ánh xạ

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: Deactivate
vi: Tắt

en: Miscellaneous
vi: Linh tinh

en: Local
vi: Cục bộ

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Only of the type(s)
vi: Chỉ thuộc kiểu

en: Keyword relevance
vi: Từ khóa có liên quan

en: Transaction type
vi: Loại giao dịch

en: Command
vi: Lệnh

en: Save order
vi: Lưu thứ tự

en: Create transaction
vi: Tạo giao dịch

en: Direction
vi: Hướng

en: Properties
vi: Thuộc tính

en: Notify user of new account
vi: Thông báo cho người dùng về tài khoản mới

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Search index
vi: Chỉ mục tìm kiếm

en: Link title
vi: Tiêu đề của liên kết

en: Min
vi: Tối thiểu

en: Created year
vi: Năm tạo ra

en: Search for either of the two terms with uppercase <strong>OR</strong>. For example, <strong>cats OR dogs</strong>.
vi: Sử dụng toán tử OR viết hóa để tìm kiếm một trong hai từ khóa. Ví dụ: <strong>desktop OR laptop</strong>

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: Tooltip
vi: Gợi ý công cụ

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Personal contact form
vi: Trang liên hệ cá nhân

en: Signature settings
vi: Thiết lập chữ ký

en: Serial number
vi: Số thứ tự

en: You cannot send more than %limit messages in @interval. Try again later.
vi: Bạn không thể gửi thư liên hệ nhiều hơn %limit thư trong vòng @interval. Vui lòng thử lại sau.

en: Search result
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Spaces are allowed; punctuation is not allowed except for periods, hyphens, apostrophes, and underscores.
vi: Cho phép nhập khoảng trắng; không chấp nhập các dấu câu, ngoại trừ dấu phẩy, dấu gạch ngang, dấu gạch dưới và dấu nháy.

en: Output machine name
vi: Tên máy đầu ra

en: Certificate
vi: Chứng nhận

en: Bulk update
vi: Cập nhật hàng loạt

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Sentence
vi: Câu
