Name Field (8.x-1.0-rc3) - en to vi translation catalogue (57 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Markup
vi: Mã định dạng

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Value
vi: Giá trị

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Link Target
vi: Thuộc tính Target của Link

en: Format
vi: Định dạng

en: hidden
vi: ẩn

en: Always
vi: Luôn luôn

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Field type
vi: Kiểu trường

en: Contains
vi: Chứa

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Maximum length
vi: Độ dài tối đa

en: Plain
vi: Đơn giản

en: Pattern
vi: Mẫu

en: Labels
vi: Nhãn

en: Delimiter
vi: Dấu tách

en: Sources
vi: Nguồn

en: Middle
vi: Giữa

en: Text field
vi: Trường văn bản

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Examples
vi: Ví dụ

en: empty
vi: trống

en: contains
vi: chứa

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Locked
vi: Đã khoá

en: Autocomplete
vi: Tự động điền nốt

en: Credentials
vi: Thông tin xác thực

en: above
vi: bên trên

en: below
vi: bên dưới

en: Miss
vi: Cô

en: Contains any word
vi: Chứa bất kỳ từ nào

en: has word
vi: có từ

en: Contains all words
vi: Chứa tất cả các từ

en: has all
vi: có tất cả

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: Ampersand
vi: Dấu và

en: Add format
vi: Thêm định dạng

en: Save format
vi: Lưu định dạng

en: Mr.
vi: Ông

en: Mrs.
vi: Bà

en: Ms.
vi: Cô/Bà

en: Dr.
vi: TS.

en: Jr.
vi: Con.

en: Sr.
vi: Ông

en: A unique machine-readable name. Can only contain lowercase letters, numbers, and underscores.
vi: Tên máy là một chuỗi duy nhất bao gồm các ký tự thường, số và dấu gạch dưới.

en: Label display for @title
vi: Nhãn hiển thị cho @title

en: Label display
vi: Hiện nhãn
