Nano Banana Editor (1.0.0-beta1) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: - None -
fil: - Wala -

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Add style
fil: Magdagdag nang istilo
