Native Observability (1.0.0-alpha5) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Path
fil: Landas

en: Delete all
fil: Tanggalin lahat

en: Direction
fil: Direksiyon
