Native Observability (1.0.0-alpha7) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Category
ta: வகை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Time
ta: நேரம்

en: Path
ta: பா​தை

en: Delete all
ta: அனைத்தையும் நீக்குக
