Native Observability (1.0.0) - en to vi translation catalogue (30 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Time
vi: Thời gian

en: Path
vi: Đường dẫn

en: ID
vi: Mã

en: Off
vi: Tắt

en: Delete all
vi: Xóa tất cả

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Cleanup
vi: Làm sạch

en: Method
vi: Phương thức

en: Order
vi: Thứ tự

en: Duration
vi: Thời lượng

en: No data available.
vi: Không có sẵn dữ liệu

en: User Agent
vi: Trình dùng

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Sort
vi: Sắp xếp

en: Started
vi: Đã bắt đầu

en: Direction
vi: Hướng

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Warnings
vi: Thắng

en: Asc
vi: Tăng dần
