Nature Blog (2.0.1) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Help
ta: உதவி

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்
