Navigation Extra (1.0.0-rc2) - en to fil translation catalogue (18 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Header
fil: Ulunan

en: Items
fil: Mga bagay

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Administration menu
fil: Menu ng pangangasiwa

en: User menu
fil: Menu ng tagagamit

en: Recent content
fil: Mga nilalaman na kumakailan lamang
