Navigation Extra (1.0.0-rc4) - en to vi translation catalogue (48 entries)

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Development
vi: Phát triển

en: Enable
vi: Bật

en: Version
vi: Phiên bản

en: Overview
vi: Tổng quan

en: File
vi: Tập tin

en: Size
vi: Dung lượng

en: None
vi: Không có

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Background
vi: Nền

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Add new
vi: Thêm mới

en: View
vi: Xem

en: Format
vi: Định dạng

en: link
vi: liên kết

en: Number of items
vi: Số mục

en: Files
vi: Các tập tin

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Items
vi: Hàng hóa

en: Media
vi: Phương tiện

en: Domain
vi: Miền

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Color
vi: Màu sắc

en: Role
vi: Vai trò

en: Users
vi: Người dùng

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Position
vi: Vị trí

en: Pattern
vi: Mẫu

en: CSS classes
vi: Lớp CSS

en: Source
vi: Nguồn

en: Missing
vi: Bị mất

en: Common
vi: Hay dùng

en: Blocks
vi: Khối

en: Hide
vi: Ẩn

en: About
vi: Giới thiệu

en: Output
vi: Đầu ra

en: Administration menu
vi: Menu Admin

en: User menu
vi: Trình đơn của Người dùng

en: Recent content
vi: Nội dung mới
