Navigation + (1.1.13) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: None
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Mode
ta: முறை

en: Color
ta: நிறம்

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: Discard changes
ta: மாற்றங்களை கைவிடலாம்

en: Discard changes?
ta: மாற்றங்களை கைவிடலாம்?
