Nbox (8.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (51 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Value
vi: Giá trị

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Label
vi: Nhãn

en: Move
vi: Di chuyển

en: View
vi: Xem

en: Display
vi: Hiển thị

en: ID
vi: Mã

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Inbox
vi: Hộp thư đến

en: Sender
vi: Người gửi

en: To
vi: Đến

en: Published
vi: Đã công bố

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Filter by
vi: Lọc theo

en: Recipient
vi: Người nhận

en: Folders
vi: Thư mục

en: Folder
vi: Thư mục

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Size of textfield
vi: Kích thước của trường dữ liệu bản văn

en: Messages
vi: Thông báo

en: Deleted
vi: Đã xóa

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Select
vi: Chọn

en: Read
vi: Đọc

en: unread
vi: chưa đọc

en: Restore
vi: Phục hồi

en: read
vi: đọc

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Trash
vi: Rác

en: Filter settings
vi: Thiết lập lọc

en: Draft
vi: Nháp

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: attachment
vi: đính kèm

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
