Neato (8.x-1.0-beta6) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை
