Neibers (8.x-2.0) - en to fil translation catalogue (46 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Status
fil: Kalagayan

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Suffix
fil: Hulapi

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Comments
fil: Mga puna

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: - None -
fil: - Wala -

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Picture
fil: Larawan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Sources
fil: Mga pinagmulan

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: Client
fil: Kliyente

en: - Select -
fil: - Pumili -

en: File to import not found.
fil: File na inangkat ay hindi natagpuan.

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
fil: Gamitin ang mga <em>artikulo</em> para sa panahong sensitibong nilalaman tulad ng mga balita, mga "press release" o mga paskil sa blog.
