Neibers (8.x-2.0) - en to ta translation catalogue (31 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Message
ta: தகவல்

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: View
ta: நோக்குக

en: Menu
ta: பட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Promoted to front page
ta: முகப்பு பக்கத்திற்கு ஏற்றப்பட்டது

en: Color
ta: நிறம்

en: Anonymous
ta: பெயரிலி

en: Profile
ta: விபரக்கோவை

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: Create new revision
ta: புதிய மீட்டலை உருவாக்குக
