Neibers (8.x-3.0) - en to ta translation catalogue (119 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Action
ta: செயல்

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: File
ta: கோப்பு

en: File path
ta: கோப்பின் பாதை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Size
ta: அளவு

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Test
ta: சோதனை

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Image
ta: படம்

en: Multiple
ta: பன்மடங்கு

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Picture
ta: படம்

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Comment
ta: கருத்து

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Align
ta: சீரமை

en: Color
ta: நிறம்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Order
ta: வரிசை

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Process
ta: செய்முறை

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Condition
ta: நிபந்தனை

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Constants
ta: மாறிலிகள்

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Your message has been sent.
ta: உங்களது தகவல் அனுப்பப் பட்டது.

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Values
ta: மதிப்பீடுகள்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Default order
ta: இயல்பான வரிசை

en: About
ta: பற்றி

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: File to import not found.
ta: இறக்குமதி செய்ய கோப்பு காணப்படவில்லை.

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Bundle
ta: பொதி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Compact
ta: அடக்கமான

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Your virtual face or picture.
ta: உங்களது மெய்நிகர் முகம் அல்லது படம்

en: Alert
ta: சமிக்சை

en: Find and manage content.
ta: உள்ளடக்க தேடல் மற்றும் மேலாண்மை.

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Wide
ta: அகலமான

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: Website feedback
ta: இணையதள அபிப்பிராயம்

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML

en: Max 1300x1300
ta: அதிகபட்சம் 1300x1300

en: Max 2600x2600
ta: அதிகபட்சம் 2600x2600

en: Max 325x325
ta: அதிகபட்சம் 325x325

en: Max 650x650
ta: அதிகபட்சம் 650x650

en: Narrow
ta: குறுகிய
