Neibers (8.x-3.0) - en to vi translation catalogue (127 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: Article
vi: Bài viết

en: Comments
vi: Bình luận

en: Action
vi: Thao tác

en: On
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: File
vi: Tập tin

en: File path
vi: Đường dẫn tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Size
vi: Dung lượng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Message
vi: Thông điệp

en: Password
vi: Mật khẩu

en: - None -
vi: - Không -

en: Image
vi: Ảnh

en: Multiple
vi: Nhiều

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: Audio
vi: Âm thanh

en: ID
vi: Mã

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Create
vi: Tạo

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Field name
vi: Tên trường

en: Add condition
vi: Thêm điều kiện

en: Conditions
vi: Điều kiện

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Sortable
vi: Có thể sắp xếp

en: State
vi: Bang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Color
vi: Màu sắc

en: Add new comment
vi: Viết bình luận

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Order
vi: Thứ tự

en: Template
vi: Mẫu

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Process
vi: Tiến trình

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Condition
vi: Điều kiện

en: Not used
vi: Chưa sử dụng

en: Switch
vi: Chuyển

en: Sources
vi: Nguồn

en: Front page
vi: Trang nhất

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: Revert
vi: Trở lại

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: Your message has been sent.
vi: Thông điệp của bạn đã được gửi đi.

en: Product type
vi: Kiểu sản phẩm

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Display label
vi: Hiện nhãn hàng

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Tree
vi: Cây

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Translation
vi: Dịch thuật

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: Server
vi: Máy chủ

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Usage
vi: Sử dụng

en: Values
vi: Giá trị

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Default order
vi: Thứ tự mặc định

en: About
vi: Giới thiệu

en: Column
vi: Cột

en: Default sort
vi: Thứ tự mặc định

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: File to import not found.
vi: Không tìm thấy tập tin để nhập vào.

en: Memory
vi: Bộ nhớ

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Migration
vi: Nâng cấp

en: Alerts
vi: Báo động

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Recurring
vi: Lặp lại

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Alert
vi: Báo động

en: Box
vi: Hộp

en: Find and manage content.
vi: Tìm và quản lí nội dung.

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
vi: Kiểu nội dung <em>bài viết</em> bao gồm các nội dung tin tức, bài blog hay thông tin thường xuyên được cập nhật.

en: Room
vi: Phòng

en: Bulk update
vi: Cập nhật hàng loạt

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Implementation
vi: Hành vi mẫu

en: Master
vi: Chính
