Neibers (8.x-3.0) - en to ml translation catalogue (51 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Body
ml: ഘടന

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: Suffix
ml: സഫിക്സ്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Article
ml: ലേഖനം

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Test
ml: ടെസ്റ്റ്

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Multiple
ml: ഒന്നിലധികം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: Menu
ml: മെനു

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Field name
ml: ഫീല്ഡിന്റെ പേര്

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Color
ml: നിറം

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Condition
ml: അവസ്ഥ

en: Front page
ml: പ്രധാനതാള്‍

en: Translation
ml: തര്‍ജ്ജമ

en: File to import not found.
ml: ഇറക്കുമതി ചെയ്യാനുള്ള ഫയല്‍ കണ്ടില്ല.

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
