Neibers (8.x-3.0) - en to te translation catalogue (81 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Body
te: వివరము

en: Status
te: స్థితి

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: Suffix
te: వెనుజేర్పు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Type
te: రకం

en: List
te: జాబితా

en: Description
te: వివరణ

en: Article
te: వ్యాసం

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Action
te: చర్య

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: File
te: ఫైల్

en: File path
te: ఫైల్ దారి

en: Edit
te: మార్చు

en: Size
te: కొలత

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Test
te: పరీక్ష

en: Message
te: సందేశం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Image
te: బొమ్మ

en: Multiple
te: బహుళ

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: Menu
te: మెనూ

en: Picture
te: చిత్రం

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Create
te: సృష్టించు

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Filter
te: వడపోయి

en: Field name
te: ఫీల్డ్ పేరు

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Color
te: రంగు

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Order
te: క్రమం

en: Condition
te: నియమం

en: Avatar
te: అవతారం

en: Sources
te: మూలాలు

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Translation
te: అనువాదం

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: About
te: గురించి

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Basic block
te: ప్రాథమిక నిరోధం

en: Website feedback
te: వెబ్‌సైటు ప్రతిస్పందన

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML

en: Max 1300x1300
te: గరిష్టంగా 1300x1300

en: Max 2600x2600
te: గరిష్టంగా 2600x2600

en: Max 325x325
te: గరిష్టంగా 325x325

en: Max 650x650
te: గరిష్టంగా 650x650
