Neon (8.x-1.0) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Error
fil: Mali

en: Footer
fil: Paanan

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
